Quận Cầu Giấy
⚠ Khách hàng chú ý : Đây là danh sách nhà thuốc chắc chắn còn hàng. Nếu quý khách không tìm thấy điểm bán thuận tiện, hãy gọi đến 📞 hotline CSKH 0904758181 hoặc 1800 55 88 89 (miễn cước) để được hướng dẫn hoặc điền vào form đặt hàng online Phía dưới danh sách nhà thuốc để được hỗ trợ tốt nhất.
| ĐƯỜNG | ĐỊA CHỈ | NHÀ THUỐC | SĐT |
| Thửa Đất Số 269 , Tờ Bản Đồ Số 12 , Khu Đất Dịch Vụ (Khu 3,74ha) , Xã Hoài Đức , Thành Phố Hà Nội |
Công Ty 3P Pharmacy 9
(Chỉ đường)
|
84835577836 | |
| Số 116 đường Trần Bình, Tập thể viện 19/8, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Nguyễn Hà - Số 116 đường Trần Bình, Tập thể viện 19/8, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84962448837 | |
| 9 Thụy Phương , Phường Đức Thắng , Quận Bắc Từ Liêm , Thành Phố Hà Nội |
Bộ phận Kho Thụy Phương (CTY CỔ PHẦN OMICARE)
(Chỉ đường)
|
84977081128 | |
| Số 197 Trần Quốc Hoàn , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Bình An - Số 197 Trần Quốc Hoàn , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84965433185 | |
| Số 48 Cầu Giấy, Phường Quan Hoa , Quận Cầu Giấy, Thành PHố Hà Nội |
Nhà Thuốc Ngọc Cầm - Số 48 Cầu Giấy, Phường Quan Hoa , Quận Cầu Giấy, Thành PHố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84918409366 | |
| 52 Dương Khuê , Phường Mai Dịch , Quận Cầu Giấy ,Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Tuệ An - 52 Dương Khuê , Phường Mai Dịch , Quận Cầu Giấy ,Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84833386886 | |
| Số 4 , Ngõ 58 Trần Bình, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc 36
(Chỉ đường)
|
84902133553 | |
| Số 98 Trung Kính , Phường Yên Hoà , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Lưu Gia - Số 98 Trung Kính , Phường Yên Hoà , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84852563333 | |
| Số 147 Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc 147 - Số 147 Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84946669034 | |
| Số 46 Đặng Thùy Trâm, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Phúc Thịnh - Số 46 Đặng Thùy Trâm, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84978850446 | |
| Số 61 - 63 Trần Quốc Hoàn , Phường Nghĩa Đô , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Bách Vương Thảo - Số 61 - 63 Trần Quốc Hoàn , Phường Nghĩa Đô , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84985399035 | |
| Số 127 Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Medicapharmacy - Số 127 Trung Kính, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84904106440 | |
| Số 50 Đường Trần Bình , Phường Mai Dịch , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Số 33
(Chỉ đường)
|
84984980228 | |
| Số 26 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hoà, Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Dược Khang - 26 Trần Duy Hưng, Phường Yên Hòa, Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84915001975 | |
| Số 48 Hoa Bằng , Phường Yên Hòa , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Phúc Minh - Số 48 Hoa Bằng , Phường Yên Hòa , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84833696996 | |
| Số 48 Vũ Phạm Hàm, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội |
Nhà Thuốc Quý Kiên - Vũ Phạm Hàm, Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84904668624 | |
| Số 51 Tô Hiệu, Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội |
Nhà Thuốc Hồng Loan - Tô Hiệu, Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84982445610 | |
| Số 147 Tô Hiệu, Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội |
Nhà Thuốc Tô Hiệu - Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84943777186 | |
| Số 94 Ngõ 68 Quan Hoa, Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Thảo Dung - Số 94 Ngõ 68 Quan Hoa, Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84978675836 | |
| Số 4 Ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Số 4 - Số 4 Ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84912214390 | |
| Số 193 Yên Hoà , Phường Yên Hòa , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Thu Cúc - Số 193 Yên Hoà , Phường Yên Hòa , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84379282097 | |
| Số 11 Trương Công Giai , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Thiên Phúc - Số 11 Trương Công Giai , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84356273771 | |
| Số 108B - A12 Nghĩa Tân , Phường Nghĩa Tân , Quận Cầu Giấy , Thành phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Mai Hương
(Chỉ đường)
|
84906661796 | |
| Số 01 - Nhà N3 Khu TTQĐ Cục Quân Y, Phường Yên Hòa, Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc số 1 Nguyễn Khang - Số 01 - Nhà N3 Khu TTQĐ Cục Quân Y, Phường Yên Hòa, Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84915900073 | |
| Số 8 đường Thành Thái, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc An Huy - Số 8 đường Thành Thái, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84356952959 | |
| Số 83 Quan Hoa , Phường Nghĩa Đô , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Thân Thiện 01 - Số 83 Quan Hoa , Phường Nghĩa Đô , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84856905886 | |
| Sô 3 Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc SoTa Pharmacy - Số 3 Hoa Bằng, Phường Yên Hòa, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84984182104 | |
| Số 145 Trần Đăng Ninh, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Tâm An
(Chỉ đường)
|
84968124889 | |
| Số 30 Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Việt Bảo - Số 30 Doãn Kế Thiện, Phường Mai Dịch , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
842438372860 | |
| Tầng 1, Số 19, Phố Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Lâm Trang - Tầng 1, Số 19, Phố Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84912022043 | |
| Số 119 Hoa Bằng, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội |
Nhà Thuốc Minh Phúc - Hoa Bằng, Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84984211969 | |
| Số 118B2 Tô Hiệu , Phường Nghĩa Tân , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Phương Nhung - Số 118B2 Tô Hiệu , Phường Nghĩa Tân , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84986063083 | |
| 395 Nguyễn Khang , Phường Yên Hòa , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà thuốc Đa Phúc - 395 Nguyễn Khang , Phường Yên Hòa , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84942196622 | |
| Quầy Số 117, Tầng 1 , Nhà 3 Tầng , Số 168 Ngọc Khánh , Phường Giảng Võ , Quận Ba Đình , Thành Phố Hà Nội |
Công Ty TNHH Một Thành Viên YDC Việt Mỹ
(Chỉ đường)
|
84911998126 | |
| 229 Mai Dịch , Phường Mai Dịch , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội |
Nhà Thuốc Mai Hạnh - 229 Mai Dịch , Phường Mai Dịch , Quận Cầu Giấy , Thành Phố Hà Nội
(Chỉ đường)
|
84357654840 |
Đăng ký mua hàng
Các trường được đánh dấu * là bắt buộc
